องค์บริหารส่วนตำบลหนองเต่าจัดประชุมโครงการอบต.หนองเต่าสัญจรเพื่อรับรับฟังปัญหาและความต้องการของประชาชนตำบลหนองเต่า ระหว่างวันที่ 2-12 กุมภาพันธ์ 2567
จำนวนผู้เข้าร่วมประชุมทั้งหมด 8 หมู่บ้าน เป็นจำนวนทั้งสิ้น 360 คน ผลจากการมีส่วนร่วมได้รับฟังปัญหาของประชาชนด้านโครงสร้างพื้นฐาน ด้านสาราณสุข ด้านสังคมสงเคราะห์
ด้านป้องกันบรรเทาสาธารณภัย ผลจากการมีส่วนร่วมไปปรับปรุงพัฒนาการดำเนินการของหน่วยงานโดยจัดทำเป็นข้อบัญญัติงบประประมาณรายจ่ายปี 2568
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_ประชาคม-ม8.-2267_๒๔๐๒๑๖_122-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_ประชาคม-ม8.-2267_๒๔๐๒๑๖_239-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_ประชาคม-ม8.-2267_๒๔๐๒๑๖_252-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_ประชาคม-หมู่-1-2567_๒๔๐๒๑๖_5-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_ประชาคม-หมู่-5-บ้านลาด-2567_๒๔๐๒๑๖_24-768x1024.jpg)