นายสุเทพ ด้วงมี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่า คณะผู้บริหาร พนักงาน ผู้นำชุมชน และประชาชน เข้าร่วมโครงการกีฬาท้องถิ่นต้องห่างไกลยาเสพติด เพื่อรณรงค์สร้างความตระหนักรู้ของพิษภัยยาเสพติดและการใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์ด้วยการเล่นกีฬา ระหว่างวันที่ 14-17 มีนาคม 2566 ณ สนามกีฬาเทศบาลเมืองบ้านหมี่
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_กิจกรรมร่วมแข่งขันกีฬาหน่วยงาน2566_๒๓๐๔_33-768x1024.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_กิจกรรมร่วมแข่งขันกีฬาหน่วยงาน2566_๒๓๐๔_57-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_กิจกรรมร่วมแข่งขันกีฬาหน่วยงาน2566_๒๓๐๔_60-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_กิจกรรมร่วมแข่งขันกีฬาหน่วยงาน2566_๒๓๐๔_67-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_กิจกรรมร่วมแข่งขันกีฬาหน่วยงาน2566_๒๓๐๔_82-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_กิจกรรมร่วมแข่งขันกีฬาหน่วยงาน2566_๒๓๐๔_102-1024x498.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_กิจกรรมร่วมแข่งขันกีฬาหน่วยงาน2566_๒๓๐๔_182-1024x498.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_กิจกรรมร่วมแข่งขันกีฬาหน่วยงาน2566_๒๓๐๔_203-1024x498.jpg)