นายสุเทพ ด้วงมี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่า ร่วมกับสภาองค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่า คณะกรรมการหมู่บ้าน ผู้นำชุมชนและประชาชน จัดประชุมประชาคมตำบลหนองเต่า ในวันที่ 8 มีนาคม 2566 ณ ห้องประชุมช่วงมาลี อบต.หนองเต่า โดยมีวาระดังนี้
1.เพื่อทบทวนแผนพัฒนาท้องถิ่น
2.เพื่อคัดเลือกคณะกรรมการตรวจการจ้าง
3.เพื่อรับฟังความคิดเห็นของประชาชนเกี่ยวกับการทำงานของ อบต.
4.เพื่อรับฟังปัญหาความต้องการของประชาชนเพิ่มเติม
5.เรื่องอื่นๆ
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ประชาคมตำบล080366_๒๓๐๔๒๑_6-1024x461.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ประชาคมตำบล080366_๒๓๐๔๒๑_7-1024x461.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ประชาคมตำบล080366_๒๓๐๔๒๑_10-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ประชาคมตำบล080366_๒๓๐๔๒๑_11-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ประชาคมตำบล080366_๒๓๐๔๒๑_13-1024x768.jpg)