องค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่าโดย พันตรีอุดม พุฒหอม รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่า เข้าร่วมพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ที่ฉายกับสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ให้แก่หัวหน้าส่วนราชการ นายอำเภอ และผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ในวันจันทร์ที่ 29 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น. ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี อำเภอเมือง จังหวัดลพบุรี เพื่อเชิญไปประดิษฐาน ณ สถานศึกษา และหน่วยงานราชการต่างๆ เพื่อแสดงความจงรักภักดีและน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ต่อสถาบันพระมหากษัตริย์
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/04/29-เม.ย.67-1-1024x459.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/04/29-เม.ย.67-3-768x1024.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/04/29-เม.ย.67-4-1024x683.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/04/29-เม.ย.67-5-1024x683.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/04/29-เม.ย.67-6-1024x683.jpg)