วันอังคารที่ 28 พฤษภาคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่า จัดพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ที่ฉายกับสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ให้แก่ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ในสังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่า ทั้ง 3 แห่ง โดยมีนายสุเทพ ด้วงมี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่า เป็นประธาน เพื่อเชิญไปประดิษฐาน ณ ที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่า , ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่า , ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านโคกสุข และศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านสระกระเบื้อง เพื่อแสดงความจงรักภักดีและน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณต่อสถาบันพระมหากษัตริย์
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/28พ.ค67-1-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/28พ.ค67-6-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/28พ.ค67-19-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/28พ.ค67-47-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/28พ.ค67-67-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/28พ.ค67-110-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/28พ.ค67-115-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/28พ.ค67-124-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/28พ.ค67-133-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/28พ.ค67-145-768x1024.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/28พ.ค67-165-768x1024.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/28พ.ค67-184-768x1024.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1716870233517-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1716870252660_1-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1716870256746-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/05/28พ.ค67-20-1024x768.jpg)