องค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่าร่วมกับอำเภอบ้านหมี่ จึงได้จัดกิจกรรมโครงการพิธีถวายพวงมาลาสักการะพระบรมรูป พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ประจำปี ๒๕๖๖ ขึ้น เพื่อรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/13-ตุลา-1-768x1024.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/13-ตุลา-4-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/13-ตุลา-5-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/13-ตุลา-15-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/13-ตุลา-20-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/13-ตุลา-22-768x1024.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/13-ตุลา-25-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/13-ตุลา-26-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/13-ตุลา-27-1024x768.jpg)
นายสุเทพ ด้วงมี นายกองค์การบริหารส่
๑.พิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล ณ บริเวณหน้าที่ว่าการอำเภอบ้านหมี่จังหวัดลพบุรี เวลา๐๗.๓๐น.
๒.พิธีวางพวงมาลา (ต่อเนื่องจากพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล)