องค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่า อำเภอบ้านหมี่ จังหวัดลพบุรี โดยนายสุเทพ ด้วงมี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่า ร่วมกับสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดลพบุรี และกรมกิจการผู้สูงอายุ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ ดำเนินการปรับสภาพแวดล้อมและสิ่งอำนวยความสะดวกของผู้สูงอายุให้เหมาะสมและปลอดภัย ให้กับผู้สูงอายุ จำนวน 1 ราย ในเขตพื้นที่หมู่ที 8 บ้านสระกระเบื้อง ตำบลหนองเต่า อำเภอบ้านหมี่ จังหวัดลพบุรี
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ซ่อมบ้านประทีป-เงินทองม.8_๒๓๐๔๒๘_20-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ซ่อมบ้านประทีป-เงินทองม.8_๒๓๐๔๒๘_23-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ซ่อมบ้านประทีป-เงินทองม.8_๒๓๐๔๒๘_25-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ซ่อมบ้านประทีป-เงินทองม.8_๒๓๐๔๒๘_28-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ซ่อมบ้านประทีป-เงินทองม.8_๒๓๐๔๒๘_35-768x1024.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ซ่อมบ้านประทีป-เงินทองม.8_๒๓๐๔๒๘_39-1024x768.jpg)