นายสุเทพ ด้วงมี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่า รับมอบเครื่องออกกำลังกายตามโครงการส่งเสริมการออกกำลังกายกลางแจ้งขององค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุุรี โดยนางอรพิน จิระพันธุ์วาณิช นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดลพบุรี โครงการดังกล่าวมีวัตถุประสงค์เพื่อเป็นการส่งเสริมการออกกำลังกายของเด็ก เยาวชน และประชาชน รวมถึงผู้สูงอายุได้ออกกำลังกายเพื่อสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง ทั้งทางด้านอารมณ์ จิตใจ ได้ใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์รวมถึงมีภูมิคุ้มกันโรคต่างๆ และมีกิจกรรมเพื่อสร้างเสริมสัมพันธภาพการอยู่ร่วมกันของสังคม
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ลานกีฬา-ม.5_๒๓๐๕๒๕_0-768x1024.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ลานกีฬา-ม.5_๒๓๐๕๒๕_1-768x1024.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ลานกีฬา-ม.5_๒๓๐๕๒๕_2-768x1024.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ลานกีฬา-ม.5_๒๓๐๕๒๕_3-768x1024.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ลานกีฬา-ม.5_๒๓๐๕๒๕_8-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ลานกีฬา-ม.5_๒๓๐๕๒๕_8_1-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ลานกีฬา-ม.5_๒๓๐๕๒๕_10-1024x576.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ลานกีฬา-ม.5_๒๓๐๕๒๕_11-1024x576.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ลานกีฬา-ม.5_๒๓๐๕๒๕_16-1024x576.jpg)