วันที่ 3 มิถุนายน 2566 ข้าราขการ และพนักงาน องค์การบริหารส่วนตำบลหนองเต่า เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2566 พิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล พิธีถวายเครื่องราชสักการะ ในวันเสาร์ที่ 3 มิถุนายน 2566 ณ ศาลาประชาคม อำเภอบ้านหมี่ จังหวัดลพบุรี
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ถวายพระพร-16-1024x683.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ถวายพระพร-18-1024x683.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ถวายพระพร-20-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ถวายพระพร-23-756x1024.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ถวายพระพร-26-1024x461.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ถวายพระพร-30-759x1024.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ถวายพระพร-37-1024x683.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ถวายพระพร-38-1024x768.jpg)
![](https://www.nongtaobanmi.go.th/wp-content/uploads/2024/01/ถวายพระพร-41-1024x683.jpg)